Rejesha kwa SMS
Jaza namba ya simu uliyosajilia hapa chini.
Sakinisha Mfumo wa Stoo
Weka mfumo kwenye simu au kompyuta yako kama app - unafunguka haraka, skrini nzima, bila tabo wala sehemu ya kuandika anwani.
Sakinisha Mfumo wa Stoo
Weka mfumo kwenye Home Screen ya iPhone yako ili kuufungua haraka.
Sakinisha Mfumo wa Stoo
Browser hii haina kitufe cha kusakinisha moja kwa moja. Fungua menyu ya browser () kisha chagua “Install app” au “Add to Home screen”. Kwenye Chrome hakikisha mfumo unafunguliwa kwa https://.
Mfumo wa Stoo tayari umesakinishwa
Utaupata kwenye orodha ya apps, Home Screen au taskbar ya kifaa chako. Hakuna haja ya kusakinisha tena.
Jaza namba ya simu uliyosajilia hapa chini.